Monday, September 15, 2014

DAKTARI AELEZA MADHARA YA KUJICHUBUA

 
Kutokana na tafiti mbalimbali zilizofanyika imeonekana kuwa kujichubua kulianza zamani lakini karne ya 19 ndio hali hiyo ilianza kuonekana zaidi, huku watu wengi wakiamini kujichubua ndio wanakua na mvuto zaidi, kitu ambacho sio kweli kwasababu Mungu alimuumba kila mtu kwa mfano wake. Na hakuna mtu mzuri na mbaya kwa sura.
Wakati hali hiyo ikiendelea, watu wengi wameonekana  kuwa na magonjwa hasa ya ngozi ambayo mengi hayatibiki.
-         Kutokana na kujichubua watu hupata kansa ya ngozi kwasababu kemikali zinazotumika kujichubua zinaondoa melanin ambayo ipo  katika ngozi ambayo ni muhimu kwa kutoa ulinzi wa ngozi dhidi ya miale ya jua ambapo kwa kujichubua,  mionzi hiyo hupenya na kuua seli zinazozalisha  melanin hatimaye kubadilisha mfumo wa kuzaliana kwa seli za ngozi na kusababisha kansa ya ngozi.
-         Mtu anayejichubua huungua sana  sana wakati wa jua au kukaa karibu na moto
-         Kisaikolojia mtu anayejichubua hayuko sawa, lazima kuna jambo lililomfanya kuamua kujichubua 
KUMBUKA; kujichubua sio urembo ama utanashati,,,kwanza lazima ujikubali jinsi ulivyoumbwa na Mungu, kuwa msafi na ujipende,usiige,be yourself…….
IMEANDALIWA NA; BWAMBO HEALTH FARM
PIGA SIMU; +255 716648735  AU +255 688658735
Tembelea  facebook yetu na LIKE ili kupata updates mbalimbali                           

No comments:

Post a Comment