Sunday, December 15, 2013

FAIDA ZA KIAFYA ZA MBEGU ZA MABOGA


FAIDA  ZA  KIAFYA  ZA  MBEGU  ZA  MABOGA






Mbegu  za  maboga  zina  faida  nyingi  sana  kwa  afya  ya  mwanadamu.   Mbegu  za  maboga   zimethibitika  kuwa  na  kiwango  kikubwa  cha  virutubisho  vya  aina  mbalimbali  kuanzia  magnesium, manganese, shaba, protini, zinki  nakadhalika.  Zifuatazo  ni  baadhi  ya  faida  za  matumizi  ya  mbegu  za  maboga.


1.    Kuongeza  Maziwa  Kwa  Wanawake  Wanao  Nyonyesha : Kwa  wanawake  wanao  nyonyesha  matumizi  ya  mbegu  za  maboga  huwasaidia  kuongeza    kiwango  cha  maziwa  yenye  afya  kwa  watoto  wanao  nyonya.

2.    Mbegu  za  maboga  zina  zina  kiwango  kikubwa  cha  madini   ya  magnesium  ambacho  mwanadamu  anatakiwa  kukitumia  kila  siku.


3.    Mbegu  za  maboga  zina  kiwango  kikubwa  cha  madini  ya  zinc  ambayo  yana  faida   mbalimbali  katika  mwili  wa  mwanadamu  kama  vile  kuimarisha  kinga  ya  mwili, kuimarisha  uwezo  wa  kuonja na  kunusa, ukuaji  wa  seli  mbalimbali  za  mwilini, kuimarisha  afya  ya  macho  na  ngozi, kulinda  na  kuimarisha  insulin pamoja  na  kuongeza  uwezo  wa  kufanya  tendo  la  ndoa  kwa  wanaume.

4.    Mbegu  za  maboga  ni  miongoni  mwa  vyanzo  bora  kabisa  vya  mafuta  na  acid zitokanazo  na  mimea   ambazo  zina  faida  kubwa  sana  kwa  afya  ya  mwili  wa  mwanadamu.

5.    Mbegu  za maboga  zinasaidia  katika  kulinda  na    kuimarisha  ufanisi  wa  tezi  kwa  wanaume
 Mbegu  za  maboga  zina  faida  kubwa  sana  kwa  wagonjwa  wa  kisukari  kwani  zinasaidia  katika  kulinda, kuboresha,  kuimarisha   na  kurutubisha  insulin

6.    Mbegu  za  maboga  zina  imarisha  na  kulinda  afya  ya  moyo  na  ini
7.    Mbegu  za  maboga  zinasaidia  katika  kuboresha  usingizi. Kama  una  matatizo  ya  usingizi  unashauriwa  kutafuna  mbegu  za  maboga  pamoja  na  tunda  kidogo. Hii  itakusaidia  katika  kupata  usingizi  mzuri.
Anza  kujenga  tabia  ya  kuwa  unatumia  mbegu  za  maboga  kwa  faida  mbalimbali   kwa  afya  ya  mwili  wako  kama  ilivyo  onyeshwa  hapo  juu. 

No comments:

Post a Comment